എസ്എഫ്‌ഐ നേതാവിന്റെ ഭീഷണി പ്രസംഗം: പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഹൈക്കോടതിയിലേക്ക്

0
9

കോഴിക്കോട്: കൊയിലാണ്ടി ഗുരുദേവ കോളേജിലേക്ക് നടത്തിയ മാര്‍ച്ചില്‍ എസ്എഫ്‌ഐ നേതാവ് നടത്തിയ ഭീഷണി പ്രസംഗത്തിനെതിരെ പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ഹൈക്കോടതിയെ സമീപിക്കും. പൊലീസിന്റെ സാന്നിധ്യത്തില്‍ ഭീഷണി മുഴക്കിയിട്ടും പൊലീസ് നടപടി സ്വീകരിച്ചില്ലെന്ന് കാട്ടിയാണ് കോടതിയെ സമീപിക്കുക.

അതേസമയം, കോളജിലെ സംഘര്‍ഷത്തില്‍ നാലു വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ സസ്‌പെന്‍ഡ് ചെയ്ത നടപടിയില്‍ പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ സുനില്‍ ഭാസ്‌ക്കറിനോട് സര്‍വകലാശാല വിശദീകരണം തേടി. സസ്‌പെന്‍ഡ് ചെയ്യപ്പെട്ട വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ നല്‍കിയ പരാതിയിലാണ് സര്‍വകലാശാല പ്രിന്‍സിപ്പലിന്റെ വിശദീകരണം തേടിയത്. വിശദീകരണം തേടി ഇന്നലെ കത്ത് കിട്ടിയതായി പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ പറഞ്ഞു. ഉടനടി വിശദീകരണം നല്‍കുകയും ചെയ്തുവെന്നും പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ പറഞ്ഞു. സസ്‌പെന്‍ഷന്‍ നടപടി ചട്ടവിരുദ്ധമാണെന്ന് കാണിച്ചാണ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ വൈസ് ചാന്‍സലര്‍ക്കും രജിസ്ട്രാര്‍ക്കും പരാതി നല്‍കിയത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here